Model3012: Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang

Giá: 8000000 đ

Địa chỉ: Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

Đăng bởi: MC&TT Việt Nam - Lúc: 13:41, 11 thg 8, 2020

Model3012: Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit Ethernet thích ứng 10/100 / 1000Mbps , sử dụng công nghệ chuyển mạch để tiến hành chuyển đổi phương tiện, đáp ứng các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z và IEEE802.3ab.

Model3012 có thể tiến hành chuyển đổi lẫn nhau giữa tín hiệu điện xoắn đôi 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T và tín hiệu quang 1000Base-SX / LX.

Bộ chuyển đổi phương tiện này hỗ trợ truyền dual-fiber multi-mode, dual-fiber single-mode, single-fiber single-mode, SC/ST/FC.

Tính năng

Chi tiết:

http://3onedata-vietnam.vn/bo-chuyen-doi-quang-dien-1-cong-gigabit-ethernet-sang-quang-model3012/

Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ

Công ty TNHH Thiết bị đo lường và điều khiển (MC&TT Co.,Ltd) - Văn phòng đại diện 3Onedata tại Việt Nam
VPGD: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam
Tel: +84-24-85894254 | Mobile/Zalo: +84 904 251 826
Mail: sales@mctt.com.vn